Bank of Baroda E Mudra Loan 2023 बँक ऑफ बडोदा फक्त 5 मिनिटांत 50 हजार रुपये कर्ज देईल, असा करा अर्ज .

Bank of Baroda E Mudra Loan2023 तुम्हाला माहिती आहे की सर्व बँका आता त्वरित कर्ज सुविधा प्रदान करतात, त्या त्यांच्या ग्राहकांना विविध प्रकारच्या कामानुसार विविध प्रकारच्या कर्ज सुविधा देतात. जसे _ वैयक्तिक कर्ज, (personal loan),शैक्षणिक कर्ज, व्यवसाय कर्ज (Business loan), गृह कर्ज(search Home loan), वाहन कर्ज, सुवर्ण कर्ज (Gold loan)इ.

बँक ऑफ बडोदा मुद्रा लोन ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा 

सध्याची परिस्थिती अशी आहे की लोकांकडे पैसे नाहीत आणि कोणताही व्यवसाय सुरू करण्यासाठी आर्थिक मदतीची गरज आहे, अशा परिस्थितीत अनेक बँका पुढे येतात, ज्या तुम्हाला छोट्या व्यवसायासाठी मुद्रा कर्ज देखील देतात. अशा परिस्थितीत आज आम्ही सांगणार आहोत. प्रधानमंत्री मुद्रा कर्ज योजनेअंतर्गत बँक ऑफ बडोदा (BOB Bank) कडून बँक ऑफ बडोदा ई मुद्रा कर्जासाठी तुम्ही अर्ज कसा करू शकता? Bank of Baroda E Mudra Loan

Bank of Baroda Mudra Loan

Mudra Loan मुद्रा कर्ज बँक ऑफ बडोदा द्वारे PMMY अंतर्गत प्रदान केले जात आहे . हे कर्ज बँकेकडून ५० हजार ते १० लाखांपर्यंत दिले जात आहे. तुम्ही तुमच्या गरजेनुसार अर्ज करू शकता. बँक ऑफ बडोदा आपल्या ग्राहकांना या योजनेंतर्गत कर्ज घेतल्यानंतर 12 महिने ते 84 महिन्यांपर्यंत कर्ज परतफेड कालावधी ऑफर करत आहे.

 

म्हणजेच, ग्राहक त्यांच्या सोयीनुसार आणि कर्जाच्या किंमतीनुसार त्यांचे हप्ते 12 महिने ते 84 महिन्यांदरम्यान करू शकतात. यासोबतच सर्वात दिलासा देणारी बातमी म्हणजे ग्राहकांकडून कोणतेही प्रोसेसिंग शुल्क आकारले जाणार नाही. बँकेने दिलेले हे कर्ज ग्राहकांना तीन प्रकारे दिले जाईल, ज्याचा तपशील खालीलप्रमाणे आहे.

बँक ऑफ बडोदा मुद्रा लोन ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Bank of Baroda E Mudra Loan 2023 अंतर्गत अधिसूचना

आपल्या देशाचे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी याचे आयोजन केले होते. गरजू लोकांना कमीत कमी वेळेत कर्ज उपलब्ध करून देणे हा या योजनेचा मुख्य उद्देश होता. आणि आज या योजनेचा लाभ घेऊन अनेकांनी स्वतःला मजबूत बनवले आहे. या योजनेंतर्गत ५० हजारांपर्यंतची कर्जाची रक्कम बँक ऑफ बडोदामधील ग्राहकाच्या बँक खात्यात अवघ्या ५ मिनिटांत हस्तांतरित केली जाईल.

 

  • रुपया. 100000 पर्यंत कमाल कर्ज रक्कम दिली जाईल.
  • कमाल परतफेड कालावधी 5 वर्षांपर्यंत आहे.
  • बँकेकडून 50,000 रुपयांचे तात्काळ कर्ज दिले जाईल.
  • जर तुम्हाला रु. 50,000 पेक्षा जास्त कर्ज घ्यायचे असेल तर तुम्हाला जवळच्या BOB बँकेच्या शाखेत जावे लागेल.

 

PMMY मुद्रा कर्ज BOB 2023 आवश्यक कागदपत्रे

  • बँक ऑफ बडोदा ई-मुद्रा कर्जासाठी अर्ज करण्यासाठी, तुम्हाला खालील कागदपत्रे प्रदान करणे आवश्यक आहे.
  • ओळखीचा पुरावा: तुम्हाला सरकारने जारी केलेले वैध ओळख दस्तऐवज, जसे की पॅन कार्ड, मतदार ओळखपत्र, ड्रायव्हिंग लायसन्स किंवा पासपोर्ट प्रदान करणे आवश्यक आहे.

Leave a Comment

Close Help dada