OLA S1 Pro आतापर्यंतच्या सर्वात मोठ्या सवलतीची घोषणा! 26,500 रुपये कसे मिळवायचे ते जाणून घ्या.

OLA हे इलेक्ट्रिक स्कूटर मार्केटमधील एक नाव आहे जे संपूर्ण देशाला माहीत आहे. या कंपनीकडे किमान आणि कमाल किमतीच्या इलेक्ट्रिक स्कूटर आहेत, एवढेच नाही तर या स्कूटर्सची रेंज आणि परफॉर्मन्सही मजबूत आहे.

आता तुम्ही विचार करत असाल की आम्ही Ola बद्दल का बोलत आहोत, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की कंपनीने ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी ऑफर जाहीर केल्या आहेत, ज्याद्वारे तुम्ही 26,500 रुपये वाचवू शकता.

  • ही ऑफर अनेक भागांमध्ये आहे, जी आम्ही तुम्हाला पुढे सांगणार आहोत. पुढे जाण्यापूर्वी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, आजपासून Ola च्या सर्व स्कूटरवर अतिरिक्त सूट देखील मिळणार आहे. एका ऑफरनुसार, S1 Pro gen 2 च्या बॅटरीवर 50 टक्क्यांपर्यंत फायदा मिळू शकतो. याशिवाय एक्स्टेंडेडवरही सूट मिळू शकते. काही बँकांच्या क्रेडिट कार्डवरून EMI निवडल्यास 7500 रुपयांची सूट दिली जात आहे.

Ola च्या टॉप मॉडेल S1 Pro च्या काही वैशिष्ट्यांबद्दल आणि वैशिष्ट्यांबद्दल बोलतांना, OLA S1 Pro सिंगल व्हेरियंट आणि 6 रंगांमध्ये उपलब्ध आहे. OLA S1 Pro मोटरमधून 5500 W पॉवर जनरेट करते. पुढील आणि मागील दोन्ही डिस्क ब्रेकसह, OLA S1 Pro दोन्ही चाकांवर कॉम्बी ब्रेकिंग सिस्टमसह येतो.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

Ola S1 Pro हे ओला इलेक्ट्रिकच्या S1 इलेक्ट्रिक स्कूटर श्रेणीचे प्रीमियम प्रकार आहे. हे S1 पेक्षा खूपच चांगले दिसते, या सर्व स्कूटरमध्ये किंमतीनुसार वैशिष्ट्ये आहेत. जर तुम्हीही इलेक्ट्रिक स्कूटर घेण्याचा विचार करत असाल, तर देशातील सर्वाधिक विकली जाणारी स्कूटर सर्वात कमी किमतीत खरेदी करण्याची हीच योग्य वेळ आहे.

आपल्या श्रेणीचा विस्तार करत, ओला कंपनी लवकरच एक इलेक्ट्रिक बाइक लॉन्च करणार आहे, ज्याचा टीझर आधीच रिलीज झाला आहे. कंपनी एवढ्यावरच थांबणार नाही, समोर आलेल्या माहितीनुसार, ओला 2025 पर्यंत इलेक्ट्रिक कार देखील सादर करणार आहे. या गोष्टींवरून हे स्पष्ट होते की ओला मोठ्या प्रमाणावर आपली पकड मजबूत करण्यासाठी काम करत आहे, त्याचे वैशिष्ट्य आगामी काळात दिसून येईल.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment

Close Help dada