Monsoon alert जगातील सर्वात मोठे चक्रीवादळ आज महाराष्ट्रात धडकणार असल्याचा हवामानाचा अंदाज आहे

Monsoon alert 

 जगातील सर्वात मोठे चक्रीवादळ आज महाराष्ट्रात धडकणार असल्याचा हवामानाचा अंदाज आहे

20 ऑगस्ट 2023 अमित अग्रवाल यांनी
मान्सून अलर्ट नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, तुम्हा सर्वांचे स्वागत आहे, आज या पोस्टमध्ये आपण महाराष्ट्राचा 2023 चा हवामान अंदाज पाहणार आहोत, या तारखेदरम्यान वातावरणात मोठा बदल होणार आहे आणि आपल्याला पूर्वानुभव देखील पाहायला मिळणार आहे. महाराष्ट्र राज्यात मान्सूनच्या पावसाचा अंदाज. मान्सूनचा इशारा

वातावरणात बदल झाला असून, गेल्या २४ तासांत महाराष्ट्राच्या काही भागात मान्सूनपूर्व पावसाने हजेरी लावली, काही ठिकाणी विजांच्या कडकडाटासह वादळी वारे तर काही भागात विजांच्या कडकडाटासह मुसळधार पाऊस झाला. 5 ते 6 जून दरम्यान अरबी समुद्राच्या दक्षिण आणि पश्चिम भागात सक्रिय झालेले कमी दाबाचे क्षेत्र हे या पावसासाठी अनुकूल वातावरण आहे.

पुढील 24 तासांत या सखल गावाच्या क्षेत्राची तीव्रता वाढणार असून महाराष्ट्रातील या सखल गाव क्षेत्राचा परिणाम कोकण विभाग, दक्षिण पश्चिम महाराष्ट्र, मराठवाडा, मध्य महाराष्ट्र, उत्तर महाराष्ट्र आणि गुजरात, राजस्थान, मध्य प्रदेश आणि तसेच बसविता वाऱ्यांमुळे महाराष्ट्रात 5, 6 आणि 7 जून रोजी वादळी पावसाची तीव्रता आहे. दरम्यान, आम्हाला पाहायला मिळेल. मान्सूनचा इशारा

आजचा हवामान अंदाज पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment

Close Help dada