iPhone 14 | Flipkart दिवाळी सेलमध्ये iPhone 14 Plus फक्त 20,000 रुपयांमध्ये खरेदी करण्याची संधी, जाणून घ्या डिस्काउंट ऑफर

iPhone 14 | Flipkart दिवाळी सेलमध्ये iPhone 14 Plus सर्वात स्वस्त दरात सादर केला जात आहे, अशा परिस्थितीत वापरकर्ते Apple iPhone 14 फक्त 20,400 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकतील. दिवाळी सेलमध्ये आजपर्यंतची सर्वाधिक सवलत दिली जात आहे.

ही ऑफर मर्यादित कालावधीसाठी उपलब्ध आहे, आणि फक्त दिवाळीपर्यंत थेट असेल. त्यामुळे तुम्हाला iPhone 14 स्वस्तात घ्यायचा असेल तर घाई करावी लागेल. Apple iPhone 14 Plus भारतात 89,900 रुपयांना लॉन्च करण्यात आला आहे, परंतु Flipkart दिवाळी सेलमध्ये, iPhone 14 Plus Rs 63,999 च्या डिस्काउंटवर लिस्ट करण्यात आला आहे. फोनच्या खरेदीवर 15,901 रुपयांची सूट दिली जात आहे.

अश्याच नवीन नवीन ऑफर पाहण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

SBI कार्ड EMI वापरून, वापरकर्ते 1500 रुपयांची झटपट सवलत ऑफर देखील मिळवू शकतील. यानंतर Apple iPhone 14 Plus ची किंमत 62,499 रुपये होईल. यूजर्स फोनवर 42,000 रुपयांची एक्सचेंज ऑफर देखील मिळवू शकतात. सर्व ऑफर्स आणि बँक डिस्काउंटनंतर Apple iPhone 14 Plus ची किंमत 20,400 रुपये झाली.

लक्षात ठेवा की एक्सचेंज सवलत तुमच्या जुन्या स्मार्टफोनच्या मॉडेल आणि स्थितीवर अवलंबून असते. iPhone 14 Plus वैशिष्ट्ये Apple iPhone 14 Plus वैशिष्ट्ये iPhone 14 सारखीच आहेत, फक्त iPhone 14 Plus मध्ये मोठा डिस्प्ले आणि मोठी बॅटरी आहे. Apple iPhone 14 plus ब्लू, पर्पल, मिडनाईट, स्टारलाईट आणि रेड या 5 रंग पर्यायांमध्ये येतो. फोनमध्ये 6.7 इंचाचा सुपर रेटिना XDR डिस्प्ले आहे. फोन A15 बायोनिक चिपसेटवर चालतो.

फोनच्या मागील बाजूस ड्युअल कॅमेरा सेटअप आहे. 12mp च्या दुय्यम सेन्सरसह मुख्य कॅमेरा 12mp आहे. सेल्फीसाठी 12mp कॅमेरा देण्यात आला आहे. अस्वीकरण: म्युच्युअल फंड आणि स्टॉक मार्केटमधील गुंतवणूक जोखमीवर आधारित असते. शेअर बाजारात गुंतवणूक करण्यापूर्वी तुमच्या आर्थिक सल्लागाराचा सल्ला नक्की घ्या. hindi.Maharashtranama.com कोणत्याही आर्थिक नुकसानीस जबाबदार राहणार नाही.

अश्याच नवीन नवीन ऑफर पाहण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

1 thought on “iPhone 14 | Flipkart दिवाळी सेलमध्ये iPhone 14 Plus फक्त 20,000 रुपयांमध्ये खरेदी करण्याची संधी, जाणून घ्या डिस्काउंट ऑफर”

Leave a Comment

Close Help dada