Mahindra new cars:ही उत्तम संधी गमावू नका, लवकरच महिंद्राच्या ४ लाख किमतीच्या वाहनांची यादी पहा.

Mahindra new cars:तुम्हीही या सणासुदीच्या हंगामात नवीन कार घेण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी एक उत्तम संधी आहे कारण आज आम्ही तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी घेऊन आलो आहोत. आज आम्ही तुम्हाला महिंद्राच्या वाहनांवर मिळणाऱ्या सवलतींबद्दल सांगत आहोत. या यादीमध्ये आम्ही महिंद्रा XUV400, XUV300, बोलेरो, Marazzo सारख्या वाहनांची नावे पाहत आहोत.

महिंद्रा XUV400

या महिन्यात कंपनी Mahindra XUV400 इलेक्ट्रिक कारवर 3.5 लाख रुपयांपर्यंत सूट देत आहे. महिंद्राच्या केवळ सर्व-इलेक्ट्रिक ऑफरचे खरेदीदार टॉप-स्पेक EL व्हेरियंटवर रु. 3.5 लाखांपर्यंत, ESC सह EL व्हेरियंटसाठी रु. 3 लाख आणि लोअर-स्पेक EC वर रु. 1.5 लाखांपर्यंत रोख सवलत मिळवू शकतात.

अश्याच नवीन नवीन ऑफर पाहण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

महिंद्रा XUV300

तुम्ही या महिन्यात Mahindra XUV300 खरेदी केल्यास त्यावर तुम्हाला 1.3 लाख रुपयांपर्यंत सूट मिळू शकते. तथापि, ही ऑफर फक्त टॉप-स्पेक W8 प्रकारावर उपलब्ध आहे. या सूटमध्ये 95,000 रुपयांची रोख सवलत आणि 25,000 रुपयांपर्यंतच्या महिंद्राच्या मूळ अॅक्सेसरीजचा समावेश आहे.

महिंद्रा मराझो महिंद्रा माराझो 73 हजार 300 रुपयांची सूट देत आहे, ज्यात 58,300 रुपये आणि 15 हजार रुपयांपर्यंत रोख सवलत आहे. या सवलती बेस M2 व्हेरियंटपासून टॉप-स्पॅक M6+ ट्रिमपर्यंत बेस M2 व्हेरियंट्सपर्यंत उपलब्ध आहेत. : 2023 Mercedes-AMG C43 शी संबंधित या 5 गोष्टी BMW M340i कडून थेट टक्कर असतील

अश्याच नवीन नवीन ऑफर पाहण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

Leave a Comment

Close Help dada