Hero MotoCorp EICMA 2023 मध्ये सादर करेल, 160cc इंजिनने स्कूटर सुसज्ज असेल.

Hero MotoCorp:तो लवकरच आयोजित करण्यात येणाऱ्या मोटर शो EICMA 2023 मध्ये आपली उपस्थिती दर्शवण्यासाठी सज्ज आहे. मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर कंपनी या शोमध्ये एक खास साहसी स्कूटर सादर करण्याची तयारी करत आहे.

ही आगामी अ‍ॅडव्हेंचर मॅक्सी स्कूटर किती खास आहे हे आम्ही या बातमीद्वारे पुढे सांगू.

ही साहसी स्कूटर किती खास असेल?

ऑलाईन अर्ज करण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

Hero MotoCorp मध्ये आगामी मॅक्सी-स्कूटरमध्ये लांब विंडस्क्रीन आणि ड्युअल हेडलॅम्प आहेत. त्याचा पुढचा भाग टेलिस्कोपिक सस्पेंशन आहे आणि त्यात तयार एक्झॉस्ट आहे. डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल आणि विभागातील इतर उत्पादनांप्रमाणेच सुविधा मिळण्याची शक्यता आहे. लाँच झाल्यानंतर, तुम्ही ही स्कूटर विकत घेतल्यास, तुम्ही सहज ऑफर देखील करू शकता.

जाणून घ्या अहवाल काय सांगतात

अहवाल सूचित करतात की मॅक्सी-स्कूटर 160cc, सिंगल-सिलेंडर इंजिनद्वारे समर्थित असू शकते. मात्र, कंपनीने स्पेसिफिकेशन्सबाबत अद्याप कोणताही खुलासा केलेला नाही. त्याचे तपशील अद्याप अज्ञात आहेत. असा अंदाज लावला जात आहे की लॉन्च झाल्यानंतर ही स्कूटर Aprilia SR160 ला टक्कर देईल.

ऑलाईन अर्ज करण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

Hero MotoCorp ऑक्टोबर विक्री अहवाल

दुचाकी निर्माता Hero MotoCorp ने बुधवारी ऑक्टोबर 2023 मध्ये एकूण विक्री 26.5 टक्क्यांनी वाढून 5,74,930 युनिट्सवर पोहोचली, जी मागील वर्षी याच महिन्यात 4,54,582 युनिट्सची होती. Hero MotoCorp ने नियामक फाइलिंगमध्ये सांगितले की, ऑक्टोबर 2022 मध्ये 4,19,568 युनिट्सच्या तुलनेत गेल्या महिन्यात 5,29,341 मोटारसायकलची विक्री 26.2 टक्क्यांनी वाढली आहे.

ऑलाईन अर्ज करण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

Leave a Comment

Close Help dada