Hero HF 100 ₹60 हजारांपेक्षा कमी किमतीत उपलब्ध आहे, 1 लिटर पेट्रोलमध्ये 70 किलोमीटर धावते

जर तुमचे बजेट 60 हजार रुपयांपेक्षा कमी असेल आणि तुम्हाला चांगली मोटरसायकल घ्यायची असेल, तर तुमच्यासाठी Hero HF 100 हा सर्वोत्तम पर्याय असू शकतो. कंपनीने 100cc इंजिन असलेली ही बाईक Rs 57,012 (एक्स-शोरूम) च्या किमतीत उपलब्ध करून दिली आहे.

ही बाईक देशातील सर्वात किफायतशीर बाइक आहे. ही बाईक दिसण्यात जितकी सुंदर आहे तितकीच ती उत्कृष्ट मायलेजही देते. ही बाईक 1 लिटर इंधनावर 70 किलोमीटरपर्यंत चालवता येते. अशा परिस्थितीत, हे आईच्या प्रिय व्यक्तीसाठी म्हणजे तरुणांसाठी सर्वोत्तम असू शकते.

अधिक माहितीसाठी येथे

👇👇👇

क्लिक करा 

Hero HF 100 बाईकमध्ये 97.2 cc, सिंगल सिलेंडर, एअर-कूल्ड, 4-स्ट्रोक इंजिन आहे जे 8000 rpm वर 8.2 hp पॉवर आणि 6000 rpm वर 8.05 Nm टॉर्क जनरेट करते. यात एक सिलेंडर आणि 9.1 लीटर इंधन क्षमता आहे. यासह, हे एकत्रित ब्रेकिंग सिस्टमसह सुसज्ज आहे आणि समोर डिस्क ब्रेक आणि मागील बाजूस ड्रम ब्रेक आहेत.

वैशिष्ट्ये

या बाइकमध्ये एक्ससेन्स टेक्नॉलॉजी, एफआय टेक्नॉलॉजी, इंजिन कट ऑफ अॅट फॉल आणि साइड स्टँड इंजिन कट ऑफ यांसारखी आधुनिक वैशिष्ट्ये आहेत. याशिवाय त्यात ओडोमीटर, फ्युएल गेज इ. आम्ही तुम्हाला सांगतो, या कॉम्प्युटर बाईकचे वजन 109 किलो आहे. तर, त्याची लांबी 1965 मिमी, रुंदी 720 मिमी, उंची 1045 मिमी आणि ग्राउंड क्लीयरन्स 165 मिमी आहे.

अधिक माहितीसाठी येथे

👇👇👇

क्लिक करा 

Leave a Comment

Close Help dada