Electric Cycle: फक्त 1,002 मध्ये मिळवा इलेक्ट्रिक सायकल 45km रेंज !

Electric Cycle: जर तुम्ही देखील इलेक्ट्रिक सायकल खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी ही एक उत्तम संधी आहे कारण Flipkart या उत्तम इलेक्ट्रिक सायकलवर उत्तम ऑफर देत आहे. आता तुम्ही ही इलेक्ट्रिक सायकल फ्लिपकार्टच्या सेलमधून फक्त ₹ 1,002 मध्ये खरेदी करू शकता. तर आजच्या छान लेखात, आम्ही तुम्हाला MATELCO ULTRA EA इलेक्ट्रिक सायकल बद्दलची सर्व माहिती तपशीलवार सामायिक करू, तर आम्हाला विलंब न करता कळू द्या…

तुम्हाला ४५ किलोमीटरची मोठी रेंज मिळेल

Electric Cycle:या इलेक्ट्रिक सायकलच्या बॅटरी पॅकबद्दल बोलताना, कंपनीने या इलेक्ट्रिक सायकलमध्ये 36V/7.5 Ah चा उत्कृष्ट लिथियम आयन बॅटरी पॅक प्रदान केला आहे. जे या इलेक्ट्रिक सायकलला 45 किलोमीटरची उत्कृष्ट रेंज देण्यास सक्षम आहे. तसेच या इलेक्ट्रिक सायकलची बॅटरी लाइफ कंपनीने 3 वर्षे दिली आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला 3 वर्षे बॅटरीची चिंता करावी लागणार नाही. ही इलेक्ट्रिक सायकल १००% चार्ज होण्यासाठी फक्त ५ तास लागतात.Electric Cycle:

 

तुम्हाला उत्तम मोटर आणि वेग मिळेल

कंपनीने या इलेक्ट्रिक सायकलमध्ये 250 वॅटची हब मोटर दिली आहे. जी या इलेक्ट्रिक सायकलला प्रचंड शक्ती देण्यास सक्षम आहे आणि या इलेक्ट्रिक सायकलला ताशी 28 किलोमीटरचा टॉप स्पीड देण्यासही सक्षम आहे. या इलेक्ट्रिक सायकलचे एकूण वजन 25 किलो आहे, जे तुम्हाला वाहून नेण्यात कोणतीही अडचण येणार नाही. या इलेक्ट्रिक सायकलच्या वैशिष्ट्यांबद्दल सांगायचे तर, तुम्हाला या इलेक्ट्रिक सायकलमध्ये आतापर्यंत अनेक आश्चर्यकारक वैशिष्ट्ये देण्यात आली आहेत जसे – लहान डिजिटल मीटर, एलईडी दिवे, पेडल असिस्ट, एलईडी लाइट, अॅडजस्टेबल सेट, प्लास्टिक मडगार्ड, लाइफटाइम फ्रेम वॉरंटी, तुम्ही देखील करू शकता. निवडीमध्ये 1 वर्षाची बॅटरी वॉरंटी इत्यादी इतर उत्कृष्ट वैशिष्ट्ये शोधा.Electric Cycle:

किंमत आणि फ्लिपकार्ट ऑफर

या इलेक्ट्रिक सायकलच्या सुरुवातीच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाल्यास, या इलेक्ट्रिक सायकलची सुरुवातीची किंमत ₹ 28,499 आहे. जर तुम्हाला फ्लिपकार्ट ऑफरमध्ये ही इलेक्ट्रिक सायकल खरेदी करायची असेल, तर तुम्ही ही इलेक्ट्रिक सायकल फक्त 100.2 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकता. तुमच्याकडे क्रेडिट कार्ड असेल तरच तुम्ही या ऑफरचा लाभ घेऊ शकता. तुमच्याकडे क्रेडिट कार्ड नसेल तर तुम्ही या ऑफरचा लाभ घेऊ शकत नाही. त्यानंतर तुम्ही ही इलेक्ट्रिक सायकल फक्त 28,499 रुपयांना खरेदी करू शकाल.

अशाच बातमीसाठी आमच्या ग्रुपला जॉईन व्हा 

Leave a Comment

Close Help dada