Jio Phone offer दिवाळीपूर्वी Jio चा धमाका ! फक्त 600 रुपयात फोन

Jio Phone offer तुम्हाला हे माहित असेलच की जिओ आपल्या ग्राहकांची खूप काळजी घेते. जिओ आपल्या ग्राहकांच्या सोयीसाठी सतत नवनवीन ऑफर आणत आहे. आता जिओ आणि रिलायन्सने मिळून एक नवीन फोन लॉन्च केला आहे.

या फोनची किंमत खूपच स्वस्त आहे. तुम्ही त्याचा लाभ घेऊ शकता. तुम्ही डेटा आणि कॉलिंगसाठी स्वस्त प्लॅन शोधत असाल तरीही हा फोन तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरतो. या फोनचे नाव Jio Phone 3 आहे. आता आम्ही तुम्हाला या फोनबद्दल सविस्तर माहिती देतो.Jio Phone

जिओ फोन 3 ची वैशिष्ट्ये

या फोनमध्ये तुम्हाला अनेक फीचर्स देण्यात आले आहेत. जो तुमचे मन जिंकेल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की या फोनमध्ये 2.4 इंचाचा QVGA डिस्प्ले आहे. यामध्ये दिलेले स्टोरेजही बऱ्यापैकी आहे. कृपया लक्षात घ्या की तुम्हाला 512GB रॅम आणि 4GB अंतर्गत स्टोरेज दिले जात आहे.

त्याच्या कॅमेरा फीचर्स देखील खूप चांगले आहेत. यामध्ये तुम्हाला 5MP रियर कॅमेरा, 2MP फ्रंट कॅमेरा दिला जात आहे. प्रोसेसर बद्दल बोलायचे झाले तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की यात 1.3GHz क्वाडकोर प्रोसेसर आहे. हा फोन Android Go एडिशनवर चालतो.Jio Phone offer

Jio Phone 3 ऑफर

जर तुम्हाला हा फोन घ्यायचा असेल तर तुम्ही हा फोन काळ्या आणि निळ्या रंगात खरेदी करू शकता. सर्वात महत्वाची गोष्ट म्हणजे हा फोन तुम्ही फक्त 649 रुपयांना खरेदी करू शकता. हा फोन 2G, 3G किंवा कधी कधी 4G नेटवर्कवर उत्कृष्ट गतीने काम करतो.Jio Phone offer

यामध्ये कंपनी तुम्हाला 2 वर्षांची वॉरंटी देखील देत आहे. जर पाहिले तर या फोनची खरी किंमत 4,500 रुपये आहे परंतु ऑफर अंतर्गत तो खूपच स्वस्त किंमतीत दिला जात आहे. या फोनमध्ये तुम्हाला वायफाय, जीपीएस, ब्लूटूथ सारख्या सुविधाही दिल्या जात आहेत.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment

Close Help dada