Airtel recharge plans एअरटेलने ग्राहकांना दिली भेट, १४९ रुपयांच्या प्लॅनमधून वर्षभराची सुट्टी

Airtel recharge plansभारतातील आघाडीच्या टेलिकॉम कंपन्यांपैकी एक असलेल्या एअरटेलने अलीकडेच आपल्या ग्राहकांना एक मोठी भेट दिली आहे. एअरटेलने आपल्या ग्राहकांसाठी 1 वर्षाचा प्लॅन लॉन्च केला आहे. कंपनीने हा प्लान Rs 1799 ला लॉन्च केला आहे. यामध्ये ग्राहकांना 365 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. आता आम्ही तुम्हाला या प्लॅनच्या इतर फायद्यांबद्दल सांगतो.Airtel recharge plans

तुम्हाला हे फायदे मिळतील

Airtel recharge plansया प्लॅनमध्ये तुम्हाला इतरही अनेक फायदे दिले जात आहेत. ज्यामध्ये तुम्हाला मोफत अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंग दिले जात आहे. या प्लानमध्ये तुम्हाला 2GB डेटा फ्री दिला जाईल. याशिवाय, तुम्हाला विंक म्युझिक आणि एअरटेल एक्स्ट्रीमचे मोफत सबस्क्रिप्शन दिले जाते. जे ग्राहक वर्षभर रिचार्ज करतात त्यांच्यासाठी हा प्लॅन सर्वोत्तम आहे. या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना दर महिन्याला रिचार्ज करण्याच्या त्रासातून मुक्तता मिळेल आणि अधिक फायदे मिळतील.Airtel recharge plans

1799 च्या योजनेची मुख्य वैशिष्ट्ये

दररोज 100 एसएमएस.
एअरटेल एक्स्ट्रीमची मोफत सदस्यता.
अमर्यादित व्हॉइस कॉल.
दररोज 2GB डेटा.
विंक सदस्यता.

Leave a Comment

Close Help dada