Today news या लोकांच्या बँकेतून महिन्याला ७०० रुपये कट होणार

Today news: आजची बातमी अशी आहे की जर तुम्ही भारतात फेसबुक किंवा इंस्टाग्राम वापरत असाल तर तुम्हाला 699 रुपये मासिक शुल्क भरावे लागेल. ही नवीन सेवा सादर करण्यात आली आहे, आणि यासाठी वापरकर्त्यांना दरमहा सुमारे 700 रुपये मोजावे लागतात. तुम्हाला हा किंमत निर्णय वाजवी वाटत असल्यास, टिप्पण्यांमध्ये तुमचे विचार मोकळ्या मनाने शेअर करा.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की नियमित आणि प्रीमियम दोन्ही खात्यांसाठी शुल्क आकारण्याची शक्यता आहे. अधिक तपशीलवार माहितीसाठी, तुम्ही नाना फाउंडेशनची वेबसाइट पाहू शकता. त्यांनी असेही नमूद केले आहे की वापरकर्ते सरकार-समर्थित प्रक्रियेद्वारे सत्यापित खाते निवडू शकतात.

त्यामुळे, Instagram वर देखील, आता भारतातील हे लोकप्रिय सोशल नेटवर्किंग प्लॅटफॉर्म वापरण्याशी संबंधित संभाव्य खर्च आहे. तुमची निवड शहाणपणाने करा, फेसबुक किंवा इंस्टाग्रामसाठी पैसे द्यावेत, कारण भारतीय वापरकर्त्यांसाठी हा एक महत्त्वाचा निर्णय आहे. Today news

Close Help dada